Choi Hye Rim
Profile này miễn phí — click để xem ảnh và video ngay!
Đăng nhập để xem Buff Now
Ủng hộ ngay
100 won
Buff tăng thứ hạng cho nhiều người biết đến hơn
| Thông tin cơ bản | Cài app 1.1.1.1 để vào web khi bị chặn |
| Giá | 300K |
| Năm sinh | 1998 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 88-67-89 |
| Xuất xứ | Han Quoc |
| Khu vực | Seoul/Mapo, Seoul |
| Địa chỉ | Mapo, Seoul |
| Làm việc | All day |
| Dịch vụ | Qua dem, Hon moi, Vet mang, BJ, Hon vu |
Co gai rat xinh, nhiet tinh va dang tin cay. Recommend!