Jung Eun Bi
Mở khóa để xem ảnh rõ và video. Tốn 40 won.
Đăng nhập để xem Buff Now
Ủng hộ ngay
100 won
Buff tăng thứ hạng cho nhiều người biết đến hơn
| Thông tin cơ bản | Cài app 1.1.1.1 để vào web khi bị chặn |
| Giá | 400K |
| Năm sinh | 2001 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 53kg |
| Số đo 3 vòng | 85-62-93 |
| Xuất xứ | Mien Bac |
| Khu vực | Seoul/Sinchon, Seoul |
| Địa chỉ | Sinchon, Seoul |
| Làm việc | 10h-24h |
| Dịch vụ | Qua dem, Hon moi, Vet mang, BJ, Hon vu |
Co gai rat xinh, nhiet tinh va dang tin cay. Recommend!